Gigabit SFP Media Converter MC220L

Liên hệ (giá đã VAT)

Tuân thủ IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
Cổng FX hỗ trợ hot-swappable
Mở rộng khoảng cách sợi lên tới 0,55km cho sợi đa mode và 10km đối với sợi đơn mode

Báo giá Đặt lịch gọi
Mới

* THÔNG TIN DỊCH VỤ
- Xem thêm Bảng giá dịch vụ lắp đặt tại đây
- Đổi mới Miễn Phí trong 7 ngày. (Xem thêm >>>)

Thông tin Gigabit SFP Media Converter MC220L

Gigabit SFP Media Converter MC220L

Gigabit SFP Media Converter MC220L:

MC220L là bộ chuyển đổi đa phương tiện

Được thiết kế để chuyển đổi 1000BASE-SX / LX sang 1000Base-T hoặc ngược lại.

Được thiết kế theo tiêu chuẩn IEEE802.3ab 1000Base-T và IEEE802.3z 1000Base-SX / LX

MC220L được thiết kế để sử dụng với cáp quang đa mode / single-mode sử dụng đầu nối LC-Type.

Nó hoạt động ở 850nm trên cả truyền và nhận dữ liệu khi sử dụng cáp đa mode và 1310nm trên cả truyền và nhận dữ liệu khi sử dụng chế độ đơn.

Các tính năng khác của mô-đun này bao gồm khả năng được sử dụng như một thiết bị độc lập (không cần khung gầm)

Hoặc với khung hệ thống 19 của TP-LINK

Auto MDI / MDI-X cho cổng TX và đèn LED trạng thái bảng điều khiển phía trước.

MC220L sẽ truyền ở khoảng cách cáp quang mở rộng sử dụng cáp đa mode lên tới 0,55 km và 10 km

Khi sử dụng sợi đơn mode

Tính năng:

  • Hoạt động ở tốc độ 1000Mbps ở chế độ Full-Duplex cho cả cổng TX và cổng FX
  • Hỗ trợ MDI / MDIX tự động cho cổng TX
  • Cung cấp cấu hình chuyển đổi của chế độ Force / Auto transfer cho cổng FX
  • Cổng FX hỗ trợ hot-swappable
  • Mở rộng khoảng cách sợi lên tới 0,55km cho sợi đa mode và 10km đối với sợi đơn mode
  • Các chỉ báo LED dễ xem cung cấp trạng thái giám sát hoạt động mạng dễ dàng
  • Cung cấp điện bên ngoài
Bài viết hữu ích

TẢI HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG – TẢI TÀI LIỆU KỸ THUẬT – TẢI HƯỚNG DẪN LẮP ĐẶT
DOWNLOAD DATASHEET– DOWNLOAD USER MANUAL – DOWNLOAD USER GUIDE:

Bài viết hữu ích
CÁC QUY ĐỊNH VỀ BẢO HÀNH TẠI NTS – VNSUP.COM

vnSup.com tuân thủ theo các điều kiện của nhà sản xuất, Thời gian bảo hành có hiệu lực từ lức giao hàng.

Ngoài ra còn có các quy định riêng như sau:

Điều kiện được bảo hành:

  •  Phiếu bảo hành còn trong thời gian còn hiệu lực
  •  Tuân thủ đúng kỹ thuật theo yêu cầu nhà sản xuất.
  •  Các thiết bị có dán tem bảo hành của NTS-VNSUP.COM (hoặc tem của công ty NGỌC THIÊN).
  • Tem còn nguyên vẹn, không bị cạo sửa hoặc có tem khác dán đè lên.
  •  Hư hỏng được xác định không phải lỗi của khách hàng.

Các trường hợp không được bảo hành:

  •  Một trong các điều kiện không đúng
  •  Thiết bị đã được sửa tại nơi khác không do vnSup ủy quyền.
  •  Hư hỏng do thiên tai, hỏa hoạn, côn trùng, nguồn điện không ổn định
  •  Các lỗi do người sử dụng không đúng hướng dẫn, tự tháo máy, sửa máy, tự chỉnh sửa, bảo trì không đúng quy định.
  •  Các phụ kiện tiêu hao quá trình sử dụng như băng mực, trống từ, hộp mực, đầu kim, băng xóa, băng từ…
  •  Không giải quyết mọi mất mát thiếu đủ hàng hóa khi khách hàng đã ký nhận lại hàng.
  •  Các lỗi phần mềm(bao gồm cả sản phẩm cài đặt theo máy và cài đặt sau này…

Trách nhiệm bảo hành của công ty Ngoc Thien Supply – NTS:

  •  Thiết bị còn trong thời gian bảo hành sẽ được sửa chữa hoặc thay thế theo đúng quy định của nhà sản xuất.
  •  Thiết bị hư hỏng phải gửi lại Công ty được bảo hành và hoàn trả máy tốt trong thời gian từ 02 đến 15 ngày tùy theo mức độ hư hỏng.
  •  Không giải quyết mọi lý do đổi hoặc trả lại thiết bị nếu không vì lỗi của nhà sản xuất yêu cầu.

Trung tâm bảo hành:
♥ 215/56 Đường Nguyễn Xí, P.13, Q.Bình Thạnh, Tp. HCM
♥ Hotline: 0899 339 028 — 0938 238 084

Hỗ trợ kỹ thuật: 028 777 98 999 (ext 172)

Bài viết hữu ích

Thông số kỹ thuật của Gigabit SFP Media Converter MC220L

Đang cập nhật...

Bài viết liên quan Gigabit SFP Media Converter MC220L

banner khuyến mãi