Bộ chuyển đổi quang điện WDM 10/100Mbps MC111CS

Liên hệ (giá đã VAT)

Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
Tự động chuyển đổi chế độ truyền song công/bán song công.
Trang bị công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi cáp quang
Mở rộng khoảng cách truyền lên tới 20km

Báo giá Đặt lịch gọi

Mô tả sản phẩm


Bộ chuyển đổi quang điện WDM 10/100Mbps MC111CS

Bộ chuyển đổi quang điện WDM 10/100Mbps MC111CS:

Chức năng sản phẩm

MC111CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại.

Với công nghệ WDM, MC111CS chỉ cần với 1 sợi cáp quang để thực hiện truyền và nhận dữ liệu

Điều này sẽ tiết kiệm cho bạn một nửa chi phí mua cáp sử dụng.

Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX.

MC111CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type.

MC111CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ.

Làm việc ở bước sóng 1550nm khi truyền dữ liệu và ở bước sóng 1310nm khi nhận dữ liệu.

Vì vậy, các thiết bị đầu cuối khác muốn kết hợp với MC111CS nên làm việc ở bước sóng 1310nm khi truyền dữ liệu và ở 1550nm khi nhận dữ liệu

Thiết bị MC112CS của TP-LINK là một ví dụ có thể kết hợp được với MC111CS.

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19´´

Tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED.

MC110CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn

Nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km.

Thông số kỹ thuật


Bài viết liên quan


YouTube video