Bộ chuyển đổi quang điện Single-Mode Gigabit MC210CS

Liên hệ (giá đã VAT)

1 Cổng RJ45 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation hỗ trợ Auto-MDI/MDIX
Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km

Báo giá Đặt lịch gọi

Mô tả sản phẩm


Bộ chuyển đổi quang điện Single-Mode Gigabit MC210CS

Bộ chuyển đổi quang điện Single-Mode Gigabit MC210CS:

Chức năng sản phẩm

MC210CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-LX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3z 1000 Base-LX. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC210CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu.

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung TL-MC1400 của TP-LINK, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC210CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 15km.

 

Thông số kỹ thuật


Bài viết liên quan


YouTube video